MailChimp for WordPress - en to vi_VN translation catalogue (175 entries)

en: Email address
vi_VN: Địa chỉ email:

en: Your email address
vi_VN: Địa chỉ email của bạn

en: Sign up
vi_VN: Đăng ký

en: Thank you, your sign-up request was successful! Please check your email inbox to confirm.
vi_VN: Cảm ơn, yêu cầu đăng ký đã thành công! Vui lòng kiểm tra hộp thư đến để xác nhận.

en: Oops. Something went wrong. Please try again later.
vi_VN: Ồ không. Có cái gì đó sai. Vui lòng thử lại sau.

en: Please provide a valid email address.
vi_VN: Vui lòng cung cấp địa chỉ email chính xác.

en: Given email address is already subscribed, thank you!
vi_VN: Địa chỉ email được cung cấp đã được đăng ký, cảm ơn!

en: Please fill in the required fields.
vi_VN: Vui lòng điền vào các mục được yêu cầu.

en: You were successfully unsubscribed.
vi_VN: Bạn đã hủy đăng ký thành công.

en: Given email address is not subscribed.
vi_VN: Địa chỉ email cung cấp chưa được đăng ký.

en: Please select at least one list.
vi_VN: Hãy chọn ít nhất một danh sách.

en: Sign me up for the newsletter!
vi_VN: Cho tôi đăng ký vào newsletter!

en: Settings
vi_VN: Cài đặt

en: Documentation
vi_VN: Tài liệu

en: Success! The cached configuration for your MailChimp lists has been renewed.
vi_VN: Thành công!

en: This is a pro-only feature. Please upgrade to the premium version to be able to use it.
vi_VN: Chỉ dành cho phiên bản Pro.

en: MailChimp API Settings
vi_VN: Cài đặt MailChimp API

en: Upgrade to MailChimp for WordPress Pro
vi_VN: Nâng cấp lên MailChimp for WordPress Pro

en: Enjoying this plugin? <a href="%s">Purchase our bundle of premium features</a> for an even better plugin.
vi_VN: Hãy mua phiên bản Pro để tận hưởng.

en: More subscribers, better newsletters.
vi_VN: Càng nhiều người đăng ký, tin tức càng tốt hơn.

en: Learn how to best grow your lists & write better emails by subscribing to our monthly tips.
vi_VN: Học cách tăng lượng người trong danh sách và viết email tốt hơn bằng cách đăng ký gợi ý hàng tháng của chúng tôi.

en: Email Address
vi_VN: Địa chỉ email

en: First Name
vi_VN: Tên

en: Subscribe
vi_VN: Đăng ký

en: Once a month
vi_VN: Một lần mỗi tháng

en: Default sign-up form
vi_VN: Biểu mẫu đăng ký mặc định

en: Read more about common connectivity issues.
vi_VN: Đọc thêm về các vấn đề kết nối thông thường.

en: Forms
vi_VN: Các mẫu đăng ký

en: <strong>Success!</strong> Form successfully saved.
vi_VN: <strong>Thành công!</strong> Biểu mẫu đã được lưu thành công.

en: Preview form
vi_VN: Xem trước biểu mẫu

en: Form not found.
vi_VN: Biểu mẫu không được tìm thấy

en: Go back
vi_VN: Quay lại

en: Form preview
vi_VN: Xem trước biểu mẫu

en: Replaced with the form response (error or success messages).
vi_VN: Thay thế với phản hồi của mẫu (lỗi hoặc tin nhắn thành công).

en: Data from the URL or a submitted form.
vi_VN: Dữ liệu từ URL hoặc một biểu mẫu đã đăng ký

en: Replaced with the number of subscribers on the selected list(s)
vi_VN: Thay thế với số hiệu của người đăng ký trong (các) danh sách được lựa chọn.

en: The email address of the current visitor (if known).
vi_VN: Địa chỉ email của khách hàng hiện tại (nếu biết).

en: The URL of the page.
vi_VN: URL của trang.

en: The path of the page.
vi_VN: Đường dẫn trang.

en: The current date. Example: %s.
vi_VN: Ngày hiện tại. Ví dụ: %s.

en: The current time. Example: %s.
vi_VN: Thời gian hiện tại. Ví dụ: %s.

en: The site's language. Example: %s.
vi_VN: Ngôn ngữ của trang. Ví dụ: %s.

en: The visitor's IP address. Example: %s.
vi_VN: Địa chỉ IP của khách. Ví dụ: %s.

en: The property of the currently logged-in user.
vi_VN: Giá trị của người dùng hiện đang đăng nhập.

en: There is no form with ID %d, perhaps it was deleted?
vi_VN: Không có biểu mẫu với ID %d, có lẽ đã bị xóa?

en: MailChimp Sign-Up Form
vi_VN: Mẫu đăng ký MailChimp

en: Displays your MailChimp for WordPress sign-up form
vi_VN: Hiển thị mẫu đăng ký MailChimp for WordPress của bạn

en: Title:
vi_VN: Tiêu đề:

en: You can edit your sign-up form in the <a href="%s">MailChimp for WordPress form settings</a>.
vi_VN: Bạn có thể chỉnh sửa đơn đăng ký trong <a href="%s">Phần cài đặt MailChimp for WordPress</a>.

en: Add new form
vi_VN: Thêm biểu mẫu mới

en: What is the name of this form?
vi_VN: Tên của biểu mẫu là gì?

en: Enter your form title..
vi_VN: Điền tiêu đề biểu mẫu của bạn..

en: To which MailChimp lists should this form subscribe?
vi_VN: Biểu mẫu này sẽ đăng ký vào danh sách Mailchimp nào?

en: No lists found. Did you <a href="%s">connect with MailChimp</a>?
vi_VN: Không có danh sách nào được tìm thấy. Bạn đã <a href="%s">kết nội với Mailchimp</a> chưa?

en: Fields
vi_VN: Các trường

en: Messages
vi_VN: Tin nhắn

en: Appearance
vi_VN: Sự xuất hiện

en: You are here:
vi_VN: Bạn đang ở đây:

en: Edit Form
vi_VN: Sửa Mẫu

en: Enter form title here
vi_VN: Điền tiêu đề của biểu mẫu ở đây

en: Enter the title of your sign-up form
vi_VN: Điền tiêu đề của biểu mẫu đăng ký của bạn

en: Get shortcode
vi_VN: Lấy mã ngắn

en: Preview this form
vi_VN: Xem trước biểu mẫu này

en: Add more fields
vi_VN: Thêm các trường khác

en: To add more fields to your form, you will need to create those fields in MailChimp first.
vi_VN: Để thêm nhiều trường vào biểu mẫu của bạn, bạn sẽ cần tạo những trường đó trong Mailchimp trước.

en: Here's how:
vi_VN: Bằng cách này:

en: Log in to your MailChimp account.
vi_VN: Đăng nhập vào tài khoản Mailchimp của bạn

en: Add list fields to any of your selected lists.
vi_VN: Thêm những trường danh sách tới bất cứ danh sách nào được chọn của bạn.

en: Clicking the following links will take you to the right screen.
vi_VN: Nháy vào những đường dẫn bên dưới sẽ đưa bạn tới màn hình bên phải.

en: Edit list fields for
vi_VN: Sửa các trường danh sách cho

en: Click the following button to have MailChimp for WordPress pick up on your changes.
vi_VN: Click vào nút dưới để Mailchimp for Wordpress nhận các thay đổi của bạn.

en: Renew MailChimp lists
vi_VN: Làm mới các danh sách MailChimp

en: Add dynamic form variable
vi_VN: Thêm biến biểu mẫu động.

en: The following list of variables can be used to <a href="%s">add some dynamic content to your form or success and error messages</a>.
vi_VN: Danh sách bên dưới các biến có thể được dùng để <a href="%s">thêm nội dung động vào biểu mẫu của bạn hoặc thư thành công và báo lỗi</a>.

en: This allows you to personalise your form or response messages.
vi_VN: Điều này cho phép bạn cá nhân hóa biểu mẫu của bạn hoặc những bức thư phản hồi.

en: Inherit from %s theme
vi_VN: Thừa kế từ chủ đề %s

en: Basic
vi_VN: Cơ bản

en: Form Themes
vi_VN: Các chủ đề biểu mẫu

en: Light Theme
vi_VN: Giao diện sáng

en: Dark Theme
vi_VN: Giao diện tối

en: Red Theme
vi_VN: Giao diện đỏ

en: Green Theme
vi_VN: Giao diện xanh lá

en: Blue Theme
vi_VN: Giao diện xanh lam

en: Form Appearance
vi_VN: Sự xuất hiện biểu mẫu

en: Form Style
vi_VN: Phong cách của biểu mẫu

en: If you want to load some default CSS styles, select "basic formatting styles" or choose one of the color themes
vi_VN: Nếu bạn muốn tải CSS mặc định, chọn "basic formatting styles" hoặc chọn giao diện theo màu có sẵn

en: Form variables
vi_VN: Các biến của biểu mẫu

en: Form Fields
vi_VN: Các trường của biểu mẫu

en: Enter the HTML code for your form fields..
vi_VN: Điền mã HTML vào các trường của biểu mẫu của bạn..

en: Your form is missing the following (required) form fields:
vi_VN: Mẫu của bạn đang thiếu các trường (bắt buộc) sau:

en: Use the shortcode %s to display this form inside a post, page or text widget.
vi_VN: Dùng shortcode %s để hiển thị mẫu này trong post, page hoặc widget

en: Form Messages
vi_VN: Nội dung biểu mẫu

en: Successfully subscribed
vi_VN: Đăng ký thành công

en: The text that shows when an email address is successfully subscribed to the selected list(s).
vi_VN: Dòng chữ hiển thị khi một địa chỉ email đăng ký thành công vào một danh sách đã chọn.

en: Invalid email address
vi_VN: Địa chỉ email sai

en: The text that shows when an invalid email address is given.
vi_VN: Dong chữ hiển thị khi một địa chỉ email không đúng được cung cấp.

en: Required field missing
vi_VN: Thiếu các trường yêu cầu

en: The text that shows when a required field for the selected list(s) is missing.
vi_VN: Dòng chữ hiển thị khi một trường được yêu cầu cho (các) danh sách được chọn bị thiếu.

en: Already subscribed
vi_VN: Đã đăng ký

en: The text that shows when the given email is already subscribed to the selected list(s).
vi_VN: Dong chữ hiển thị khi email cung cấp đã được đăng ký vào (các) danh sách đã chọn.

en: General error
vi_VN: Lỗi cơ bản

en: The text that shows when a general error occured.
vi_VN: Dòng chữ hiển thị ki một lỗi cơ bản xuất hiện.

en: Unsubscribed
vi_VN: Hủy đăng ký

en: When using the unsubscribe method, this is the text that shows when the given email address is successfully unsubscribed from the selected list(s).
vi_VN: Khi sử dụng phương pháp hủy đăng ký, đây là dòng chữ hiển thị khi địa chỉ email cung cấp đã hủy đăng ký thành công từ (các) danh sách  đã chọn.

en: Not subscribed
vi_VN: Chưa được đăng ký

en: When using the unsubscribe method, this is the text that shows when the given email address is not on the selected list(s).
vi_VN: Khi sử dụng phương pháp hủy đăng ký, dòng chữ này hiển thị khi địa chỉ email không nằm trong (các) danh sách đã chọn.

en: HTML tags like %s are allowed in the message fields.
vi_VN: Thẻ HTML như %s được cho phép trong trường tin nhắn.

en: Form Settings
vi_VN: Cài đặt mẫu đăng ký

en: MailChimp specific settings
vi_VN: Những cài đặt cụ thể Mailchimp

en: No lists found, <a href="%s">are you connected to MailChimp</a>?
vi_VN: Không tìm thấy danh sách, <a href="%s">bạn đã kết nối đến MailChimp</a>?

en: Select the list(s) to which people who submit this form should be subscribed.
vi_VN: Chọn (các) danh sách mà người dùng đăng ký vào mẫu này có thể đăng ký.

en: Use double opt-in?
vi_VN: Sử dụng opt-in?

en: Yes
vi_VN: Vâng

en: No
vi_VN: Không

en: Select "yes" if you want people to confirm their email address before being subscribed (recommended)
vi_VN: Chọn "có" nếu bạn muốn người dùng xác nhận địa chỉ email của họ trước khi đăng ký (khuyến nghị)

en: Send final welcome email?
vi_VN: Gửi email chào mừng cuối cùng?

en: Select "yes" if you want to send your lists Welcome Email if a subscribe succeeds (only when double opt-in is disabled).
vi_VN: Chọn "Có" nếu bạn muốn gửi Email chào mừng tới những người đăng ký vào danh sách thành công (chỉ khi tắt double opt-in)

en: Update existing subscribers?
vi_VN: Cập nhật người đăng ký đã có sẵn?

en: Select "yes" if you want to update existing subscribers with the data that is sent.
vi_VN: Chọn "có" nếu bạn muốn cập nhật những người đăng ký có sẵn với dẽ liệu sẽ được gửi.

en: Replace interest groups?
vi_VN: Thay thế nhóm ưa thích?

en: Select "no" if you want to add the selected groupings to any previously selected groupings when updating a subscriber.
vi_VN: Chọn "không" nếu bạn muốn thêm các nhóm đã chọn tới các nhóm đã chọn trước khi cập nhật một khách đăng ký.

en: What does this do?
vi_VN: Cái này làm gì?

en: Form behaviour
vi_VN: Hành vi biểu mẫu

en: Hide form after a successful sign-up?
vi_VN: Dấu mẫu sau khi có một đăng ký thành công?

en: Select "yes" to hide the form fields after a successful sign-up.
vi_VN: Chọn "Có" để dấu các trường trong mẫu đơn sau khi đăng ký thành công.

en: Redirect to URL after successful sign-ups
vi_VN: Chuyển hướng đến URL sau khi đăng ký thành công

en: Example: %s
vi_VN: Ví dụ: %s

en: Leave empty or enter <code>0</code> for no redirect. Otherwise, use complete (absolute) URLs, including <code>http://</code>.
vi_VN: Để trống hoặc điền <code>0</code> cho không chuyển hướng, sử dụng toàn bộ (tuyệt đối) URLs, bao gồm <code>http://</code>.

en: Integrations
vi_VN: Tích hợp

en: %s integration
vi_VN: %s tích hợp

en: Enabled?
vi_VN: Đã bật?

en: Enable the %s integration? This will add a sign-up checkbox to the form.
vi_VN: Bật tích hợp %s? Điều này sẽ thêm mục chọn đăng ký vào biểu mẫu.

en: Implicit?
vi_VN: Ngầm?

en: Select "no" if you want to ask your visitors before they are subscribed (recommended).
vi_VN: Chọn "không" nếu bạn muốn hỏi các khách hàng trước khi họ đã đăng ký (khuyến nghị).

en: MailChimp Lists
vi_VN: Danh sách MailChimp

en: Select the list(s) to which people who check the checkbox should be subscribed.
vi_VN: Chọn (một hoặc nhiều) danh sách mà để khi người dùng check vào checkbox có thể đăng ký.

en: Checkbox label text
vi_VN: Chữ gắn nhãn Checkbox

en: HTML tags like %s are allowed in the label text.
vi_VN: Thẻ HTML như %s được chấp nhận trong chữ gắn nhãn.

en: Pre-check the checkbox?
vi_VN: Check sẵn vào checkbox?

en: Select "yes" if the checkbox should be pre-checked.
vi_VN: Chọn "có" nếu mục chọn nên được điền trước.

en: Load some default CSS?
vi_VN: Tải sẵn vài CSS mặc định?

en: Select "yes" if the checkbox appears in a weird place.
vi_VN: Chọn "yes" nếu checkbox hiện thị ở một nơi không bình thường.

en: Send Welcome Email?
vi_VN: Gửi Email chào mừng?

en: The selected MailChimp lists require non-default fields, which may prevent this integration from working.
vi_VN: Những danh sách Mailchimp đã chọn yêu cầu những trường không mặc định, điều này có thể chặn sự đồng nhất trong hoạt động.

en: Please ensure you <a href="%s">configure the plugin to send all required fields</a> or <a href="%s">log into your MailChimp account</a> and make sure only the email & name fields are marked as required fields for the selected list(s).
vi_VN: Hãy đảm bảo bạn <a href="%s"> cấu hình bộ mở rộng để gửi tất cả các trường yêu cầu</a> hoặc <a href="%s">đăng nhập vào tài khoản Mailchimp của bạn</a> và đảm bảo chỉ có duy nhất trường email và tên được đánh dấu trường yêu cầu cho (các) danh sách đã chọn.

en: Enabled
vi_VN: Đã bật

en: Name
vi_VN: Tên

en: Description
vi_VN: Mô tả

en: This integration is enabled by default as it requires manual actions to work.
vi_VN: Tích hợp này đã được bật bởi mặc định như nó yêu cầu những hành động thủ công tới công việc.

en: Configure this integration
vi_VN: Cấu hình tích hợp này

en: General Settings
vi_VN: Những cài đặt chung

en: Status
vi_VN: Trạng thái

en: CONNECTED
vi_VN: Đã kết nối

en: NOT CONNECTED
vi_VN: Chưa kết nối

en: Your MailChimp API key
vi_VN: MailChimp API key của bạn

en: The API key for connecting with your MailChimp account.
vi_VN: Mã API để kết nối với tài khoản Mailchimp của bạn.

en: Get your API key here.
vi_VN: Lấy API key ở đây

en: Usage Tracking
vi_VN: Sử dụng theo dõi

en: Allow us to anonymously track how this plugin is used to help us make it better fit your needs.
vi_VN: Cho phép chúng tôi theo dõi bộ mở rộng được sử dụng như thế nào để giúp chúng tôi đáp ứng được nhu cầu của bạn tốt hơn.

en: This is what we track.
vi_VN: Đây là những gì chúng tôi theo dõi.

en: MailChimp for WordPress is in need of translations. Is the plugin not translated in your language or do you spot errors with the current translations? Helping out is easy! Head over to <a href="%s">the translation project and click "help translate"</a>.
vi_VN: MailChimp for WordPress cần được dịch tốt hơn. Bạn thấy rằng plugin này chưa được dịch hoặc được dịch chưa chuẩn trong ngôn ngữ của bạn? Xin hãy giúp đỡ, rất dễ! Truy cập vào <a href="%s">dự án dịch và bấm "help translate"</a>.

en: This plugin is not developed by or affiliated with MailChimp in any way.
vi_VN: Plugin này không được phát triển hay liên kết với MailChimp dưới bất kỳ hình thức nào.

en: Your MailChimp Account
vi_VN: Tài khoản Mailchimp của bạn

en: The table below shows your MailChimp lists and their details. If you just applied changes to your MailChimp lists, please use the following button to renew the cached lists configuration.
vi_VN: Bảng dưới hiển thị những danh sách Mailchimp của bạn và chi tiết. Nếu bạn mới thay đổi danh sách Mailchimp của bạn, hãy sử dụng nút dưới để làm mới cấu hình danh sách đã lưu.

en: No lists were found in your MailChimp account
vi_VN: Không có danh sách nào được tìm thấy ở tài khoản MailChimp của bạn.

en: A total of %d lists were found in your MailChimp account.
vi_VN: %d danh sách đã được tìm thấy trong tài khoản Mailchimp của bạn.

en: List Name
vi_VN: Tên danh sách

en: Subscribers
vi_VN: Những người đăng ký

en: Edit this list in MailChimp
vi_VN: Sửa danh sách trong Mailchimp

en: %s (%s) with field type %s.
vi_VN: %s (%s) với loại trường %s

en: %s (ID: %s) with type %s.
vi_VN: %s (ID: %s) với loại %s.

en: To integrate with Contact Form 7, configure the settings below and then add %s to your CF7 form mark-up.
vi_VN: Để tích hợp Contact Form 7, cấu hình các cài đặt bên dưới và sau đó thêm %s tới biểu mẫu CF7 của bạn.

en: To get a custom integration to work, include the following HTML in the form you are trying to integrate with.
vi_VN: Để tích hợp chỉnh sửa hoạt động, thêm dòng HTML sau vào biểu mẫu bạn đang muốn tích hợp vào.

en: Order #%d
vi_VN: Thứ tự #%d

note: Description of the plugin/theme
en: MailChimp for WordPress by ibericode. Adds various highly effective sign-up methods to your site.
vi_VN: Mailchimp for Wordpress bởi ibericode. Thêm các phương pháp đăng ký hiệu quả cao khác nhau vào trang của bạn.
